WAKALA WA USAJILI UFILISI NA UDHAMINI _ —

(RITA)

TAARIFA KWA UMMA

MAELEKEZO YA KUVAA BARAKOA (MASK) UNAPOFIKA
KUPATA HUDUMA KATIKA OFISI ZA RITA

Uongozi wa RITA unapenda kuwakumbusha wananchi kuzingatia maelekezo ya
Serikali na Wataalamu wa afya kuhusu kujikinga na maambukizi ya ugonjwa wa
Corona (COVID 19) ikiwa ni pamoja na kuvaa BARAKOA wanapofika kupata
huduma katika ofisi za Wakala nchi nzima.

Aidha, tunawashauri wananchi kuendelea kutumia njia mbadala za mawasiliano ili
kupata taarifa mbalimbali na huduma zinazotolewa na Wakala. Njia hizo ni pamoja
na:

- Kupiga simu( Bila malipo) namba 0800 117 482

- Tovuti; www.rita.qo.tz

- Barua pepe: info@rita.go.tz

- Facebook: facebook@ritatanzania

Fomu za maombi ya huduma zetu zote zinapatikana katika tovuti ya wakala
iliyotajwa hapo juu.

RITA tunaendelea kuboresha mifumo ya TEHAMA ili huduma nyingi zaidi ziweze
kupatikana bila kufika Ofisi za Wakala hasa katika kipindi hiki cha mapambano
dhidi ya ugonjwa wa Corona.

“Pamoja tushirikiane kupambana na Corona”

Imetolewa na :

Kitengo cha Masoko na Mawasiliano
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